Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แต่ละท่านใช้ iPhone ที่ความจุเท่าใดบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

16GB (46 คน)
  32GB (28 คน)
  64GB (7 คน)

56.79%
  16GB (46 คน)
 34.57%
  32GB (28 คน)
 8.64%
  64GB (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 81 คน

เดิมผมใช้ iPhone4 16GB ครับแต่กำลังจะเปลี่ยนเครื่องใหม่เป็น iPhone5
กำลังชั่งใจว่าจะเอา 16GB เหมือนเดิมหรือว่าขยับไป 32GB ดี เลยอยากสอบ
ถามท่านอื่นๆบ้างครับ แต่ละท่านมีพฤติกรรมการใช้งานต่างๆยังไงครับ แล้ว
ใช้ที่ความจุกันเท่าไหร่บ้าง ผมคิดว่าคนที่ใช้ iPhone ก่อนซื้อคงต้องไตร่ตรอง
เรื่องความจุบ้างล่ะเพราะมันเพิ่ม SD Card ไม่ได้ เกิดเอามาไม่พอใช้อึดอัด
แย่เลย ส่วนท่านที่ใช้เครื่องรุ่นอื่นก็มาแชร์กันได้นะครับ :D

จากคุณ : SundaySep
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 55 21:03:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com