Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้ไปจอง Nokia Lumia 920 ที่ Nokia Shop ถึงเป็นลูกค้าใหม่ แต่ก็ได้ของแถมค่ะ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ไปจอง Nokia Lumia 920 ที่ร้าน Nokia Shop ที่ Central World มาค่ะ เค้าบอกว่าถ้าจองกับทางร้าน ก็ได้ของแถม หูฟัง Monster WH920 และแท่นชาร์จไร้สายฟรีด้วยเหมือนกันค่ะ โดยไม่จำเป็นต้องเป็นผู้ใช้ Lumia 900, 800, 710 และ 610 มาก่อนค่ะ ในส่วนของการเป็นลูกค้ามาก่อนจะเป็นโปรโมชั่นของในงานคอมมาร์ทเท่านั้นค่ะ

มือถือจะเข้ามาวันที่ 13 พย ก่อนโดยมีสีแดงกับสีเหลืองก่อนค่ะ ส่วนสีอื่นจะเป็นล็อตหลัง แต่วันนี้ไปจองสีดำไว้ค่ะ คงจะได้รอบถัดไปค่ะ ค่าจอง 500 บาทค่ะ

จากคุณ : tonpalmy
เขียนเมื่อ : วันออกพรรษา 55 22:17:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com