Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีงบแค่ 15K อยากได้ ipad เลือกรุ่นไหนดี ติดต่อทีมงาน

มีงบแค่ 15000 บาทอยากจะได้ ipad สักเครื่องใจมอง ipad mini 16gb 4g อยู่พอดีงบ หรือจะไปเล่น ipad 2 ดีครับ แต่ ipad mini ก็มีอะไรที่มากกว่าตัว 2 อยู่นิดหน่อย ไม่ได้ใช้อะไรเยอะแค่เอามาแก้เหงา 16GB นี้พอไหมครับ ลงเกมส์ เล่นเน็ตแค่นั้น อยากให้ช่วยเลือกหน่อยครับว่าตัวไหนดี

อีกนิดเวลาชื้อนี้ชื้อที่ istudio ดีไหมครับหรือมีที่ไหนแนะนำไหม

จากคุณ : rungrod_bell
เขียนเมื่อ : 3 พ.ย. 55 20:58:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com