Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

cc ais ช่วยตรวจสอบการหักค่าบริการให้ด้วยค่ะ ยอดเงินหายค่ะ [ย้ายจาก : กระทู้นอกเรื่อง] ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อเลยค่ะเบอร์ 087-xxx-xxxx เติมเงินไป โดนหักไปประมาณ 16 บ.ค่ะ และข้อยกเลิกบริการทั้งหมดค่ะ เพราะซิมนี้ส่วนใหญ่ใช้เล่ยเน๊ต 99 บ. 30 ชม.อย่างเดียวค่ะ แต่วันนี้เติมไปเพื่อจะสมัคร 49 บ. เล่น 1 วันค่ะ แล้วขอถามค่ะว่าสามารถจะสมัครได้มั้ยค่ะ เพราะใช้โปรหลักอยู่ รอคำตอบค่ะ

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ย. 55 15:56:27

จากคุณ : โอริโอ้ ฟิชโช่
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 55 15:27:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com