Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

nokia lumia 920 มีกี่สีแน่ครับ [ย้ายจาก : มือถือเรื่องอื่นๆ] ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อครับ nokia lumia 920 มีกี่สีกันแน่ เพราะดูจาก หลายๆที่ มีไม่กี่สี แต่เรื่องที่สงสัยมันเกิดขึ้น เมื่อวานผมไปจอง 920 ที่ ตัวแทนประจำจังหวัด.. สีที่อยากได้ ลอตแรกยังไม่มา เลยถามไปว่ามีสีอะไรบ้าง เขาบอก เหลือง ดำ และ น้ำเงิน  มางงตอนน้ำเงินนี่แหละครับ เพราะเห้นแต่ 820 มี แต่ใบจองที่ผมได้มาก็เขียนว่า 920 สีน้ำเงิน เลยมาสอบถามผู้รู้ครับ

จากคุณ : SayHello
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 13:25:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com