Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Trueคิดเหรอเงินมัดจำ 5,350บาท จะมาหยุดผมได้ AISเจ๋งกว่าเยอะ ติดต่อทีมงาน

อย่างที่ทราบกัน ทรูมีเครื่องแค่พันกว่าเครื่อง ทำหน้าใหญ่อยากจะขายเยอะๆเลยเปิดจองถึง3รอบ คนหนึ่งจองได้2เครื่อง มีให้เทริน์ด้วย และเรียกเงินค่ามัดจำแพงถึง 5350 บาท จนทำให้คนทั่วไปคิดว่าจองกับทรูได้เครื่องเร็วแน่ๆๆ ทำให้ยอดจองทรูมีมากกว่า3หมื่นเครื่อง แต่ก็หาของให้ลูกค้าไม่ได้ ลูกค้าจะขอมัดจำคืน5350บาทก็ไม่ยอมคืนให้ ตอนนี้ไม่ว่าจะ AIS DTAC มีเครื่องเพียบครับเดินเข้าไปซื้อได้เลย ผมคนหนึ่งที่หลงเล่ห์กลของทรู จ่ายเงินมัดจำไป5350บาท แต่ผมอยากจะใช้กระทู้นี้บอกให้ทรูรู้ เงินแค่นี้คิดจะหยุดความอยากได้iphone5ของผม ไม่มีทางครับ

ผมก็เลยเดินเล่นๆไปที่ศูนย์AISแถวบ้าน สรุปว่ามีเครื่องเพียบ อยากได้รุ่นไหนซื้อได้เลย ก็เลยจัดมาแบบไม่รอช้าเลยครับ พอกันทีกับทรู ไว้ว่างๆผมจะไปย้ายค่ายไปAISแล้ว เบื่อทรูครับ

จากคุณ : tu_ehub
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 16:44:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com