Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Poor man Review : และแล้ว i8 ก็มา!!!! ติดต่อทีมงาน

เวลาแบบนี้ต้องยอมรับว่า iPhone5 มาแรงเหลือหลาย ขายกันถล่มทลายทั้งจองศูนย์และร้านตู้(สำหรับคนใจร้อน) ล่าสุดผมถามร้านตู้มาเครื่อง 16GB กดไป 28500 บาทไทย เล่นเอาเดินเอียงกลับมาเลยครับ

ผมก็เดินแก้เขินที่ไม่มีตังค์ซื้อ iPhone5 วนไปเวียนมาห่างๆ ก็ไปเจอะเอาของดีที่ล้ำกว่า i5 แน่นอนเพราะว่ามันคือ.......

"i8" ครับ

มันล้ำกว่า i5 แน่นอน เพราะมันมากกว่าไปอีก 3 แน่ะครับ แหะๆ จริงๆแล้วชื่อของมันคือ "S-Mobile mini i8" ครับ สายเลือดมังกรจากแผ่นดินใหญ่ แต่ว่าตัวเล็กเอวบางร่างน้อย เล็กไม่เล็กก็ไม่รู้ แต่ว่าบัตร ATM ใบเดียว บังมิดครับ!!!!

ดูกันเลยครับ กล่องประมาณนี้ครับ

จากคุณ : ชะเอมเทศ
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 22:56:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com