Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

note2 มีปัญหากับ cafe ใน pantip มากเลยครับ ติดต่อทีมงาน

note2 มีปัญหากับ cafe ใน pantip มากเลยครับ คือมีปัญหาพอเข้า cafe แล้วเป็นสีจาง บางช่วงกลายเป็นสีขาว การแก้ปัญหาทีนี้เขาบอกให้ใส่ username ไว้ก็หายครับ

แต่บางครั้งเข้า cafe news พอเข้ามาแล้ว กดกระทู้มันชอบไม่ไปนะครับ เป็น cafe news อะครับ บางครั้งก็ไป  หาวิธีแล้ว หมดปัญญา ใครมีปัญหาแบบผมบ้างครับนี่ จนปัญญาจริงๆ และบาง cafe ก็เป็นอะครับ

ที่ไม่อยากใช้ app ของ pantip เพราะมันกดขยายไม่ได้ครับ

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ย. 55 01:06:53

จากคุณ : AIX_BKK
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 55 01:03:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com