Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้อ Samsung Note 2 ที่ ร้าน Jaymart ดีมั้ยครับ หรือรองาน commart ดี ติดต่อทีมงาน

อยากได้ Samsung Note 2 ครับ หาตามศูนย์ AIS, DTAC, TRUE, ร้าน Samsung ไม่มีเครื่องเลย ที่เป็นสีเทา แต่ไปเจอที่ร้าน Jaymart ครับ แต่พนักงานไม่ค่อยสนใจเท่าไร แต่ก็ไม่ได้กวนนะ ให้เล่นได้เต็มที่ เลยอยากทราบว่าซื้อตามร้านนี้ดีมั้ยครับ หรือรอพวกตามเครื่องศูนย์ดี ครับ แต่เพื่อนบอกว่ากำลังจะมีงาน Commart แล้ว ให้รอดีกว่าเพราะน่าจะมีโปรโมชั่น และของแถม แต่บางคนก็บอกว่าตามงานแบบนี้จะเป็นเครื่องที่แบบไม่ค่อยสมบูรณ์เท่าไร เลยอยากได้คำแนะนำหน่อยครับว่าจะเอาไงดีครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : animakung
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 55 01:10:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com