Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

DTAC: ทำไม Xperia SL เข้าร่วมโปร Best Deal 539 ไม่ได้ครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีแฟนอยากได้ Xperia SL เลยเช็คจาก CC ว่าที่ไหนมีเครื่อง ก็เลยพาแฟนไปซื้อที่เซนทรัลลาดพร้าว พอไปถึงก็ไม่รีรอสั่งซื้อเครื่องเลย แล้วก็บอกพนักงานว่าขอสมัครเป็นโปร Best Deal 539 ด้วยครับ พนักงานบอกว่าขอโทษค่ะ เครื่องที่มีอยู่เป็นประกัน Sony ไม่สามารถเข้าร่วมได้ (ในเว็บไม่ได้แจ้ง แต่ในใบโฆษณาแจ้งว่าของเป็นเครื่อง imei ของ DTAC เท่านั้น) ก็เลยไม่ได้ซื้อตั้งแต่เมื่อวาน

มาวันนี้โทรเช็คทั้ง CC ทั้งศูนย์ย่อย มีคนรับมั่งไม่รับมั่ง มีเครื่องบ้างไม่มีบ้าง แต่ถึงมีก็เป็นประกัน Sony ทั้งหมด เช็คข้อมูลจาก CC ก็บอกว่าไม่อัพเดท ต้องไปดูที่หน้าร้านเอาเอง โอ้โห สาขามันเยอะนะครับเล่นตอบแบบนี้ ผมจึงอยากทราบว่ามันมีเครื่องอยู่ที่สาขาไหนบ้างที่เข้าร่วมโปรได้ กรุงเทพและปริมณฑลก็ได้ครับ จะรีบขับรถไปซื้อตอนนี้เลย ผมเพิ่งเคยติดต่อกับพนักงาน DTAC ก็วันนี้การบริการค่อนข้างไปทางแย่เลยครับ หวังว่าทาง fb ของ DTAC ใน Pantip จะให้ข้อมูลได้ถูกต้องแม่นยำและรวดเร็วนะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ 

จากคุณ : ChickenK
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 55 13:15:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com