Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามคนที่กำลังจะซื้อหรือจอง NOKIA LUMIA 920 ครับ ชอบสีไหนจองสีไหนกันบ้างเอ่ย ติดต่อทีมงาน

Yellow (23 คน)
  Red (21 คน)
  Black (14 คน)
  White (21 คน)
  Grey (4 คน)

27.71%
  Yellow (23 คน)
 25.30%
  Red (21 คน)
 16.87%
  Black (14 คน)
 25.30%
  White (21 คน)
 4.82%
  Grey (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 83 คน

พอดีเมื่อเที่ยงไปดูที่ nokia เพชรบูรณ์มาครับ ไม่มีเครื่องจริง มีแต่จำลอง

รู้สึกว่าสีเหลืองกับแดงมันเหมือนของเล่นเลยแหะ - - ดูเป็นพลาสติกเงาๆ

สีดำ กับ สีเทา เป็นแบบด้านๆ ก็ดูดีนะครับแต่สำหรับว่ามันธรรมดาไป ไหนๆจะอินดี้ทั้งทีขอจัดเต็มสีเหลืองเลยดีกว่า

สีขาวไม่มีให้ดูครับ คนที่เคยเห็นสีขาวแล้วว่ามันเป็นยังไงครับ มันเป็นเงาๆ หรือ ด้านๆ ครับ

ที่ร้านเค้าบอกว่ามีคนมาจองแล้ว 2 เครื่องสีเทา ซึ่งผมก็ชอบนะ แต่อยากอินดี้เลยจัดสีเหลืองเลย ฮ่าฮ่าฮ่า

เค้าบอกว่าของมาแล้วจะโทรมาบอกครับ ประมาณวันที่ 22 พ.ย.

จากคุณ : Ephraim
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 55 16:28:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com