Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] แกะกล่อง ViewPad 10e จาก View Sonic แท็บเล็ตระดับ Full HD ที่มาพร้อมกับ ICS ติดต่อทีมงาน

ขออภัยนะครับ หัวข้อเปลี่ยนจาก Full HD เป็น XGA นะครับ

สวัสดีครับ วันนี้ จะขอพรีวิวแท็บเล็ตสุดคุ้ม มาพร้อม ICS และ Run 3D จอใหญ่ View Pad 10e จาก View Sonic มาถึงมือกันแล้ว จะขอเปิดกล่องให้ดูกันไปเลยครับ ว่าเจ้า View Pad 10e มันเก่งอะไรบ้าง เริ่มจากสเปคเครื่องก่อนนะครับ 

หน้าจอแสดงผลขนาด 9.7" ความละเอียด 1024 x 768 pixles
ระบบปฏิบัติการ Androids 4.0.3  (Ice Cream Sandwich)
ซีพียู 1GHz  RAM 512MB  667MHz
ความจำตัวเครื่อง 4GB สามารถเพิ่ม microSD Card ได้ถึง 32GB
กล้องด้านหน้า 1.3 ล้านพิกเซล สำหรับ Video Chat
รองรับ microUSB 2.0, mini HDMI, Wi-Fi 802.11 b/g/n, Bluetooth 2.1 with EDR.
เมนู ViewScene™ 3D แสดงเมนูแบบ 3 มิติ

ทีนี้ มาเปิดดูของจริงกันดีกว่าครับ 

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 55 17:50:53

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 55 17:49:07

จากคุณ : inutero
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 55 17:12:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com