Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-------------มีคำถามมากมายเกี่ยวกับ note2 ครับ-------------- ติดต่อทีมงาน

ผมไม่เึคยใช้ androidเลยครับ และตอนนี้กำลังสนใจเจ้า note2อยุ่ จึงมีคำถามเกี่ยวกับ note2 มารบกวนเพื่อนสมาชิกช่วยไขข้อสงสัยหน่อยครับผม

1. ปีหน้า จะมีโอกาสได้อัพ key lime pie มั๊ยครับ

2. โดนลอยแพนี่คือหากเครื่องใหม่ๆออก(สัก2ปีข้างหน้า) เครื่องเรา(android)ก็จะไม่สามารถอัพตามเวอชั่นใหม่ๆได้แล้ว นั่นหมายความว่าเราจะไม่สามารถใช้แอพที่ออกมาใหม่ได้บางตัวใช่มั๊ยครับ แล้วมีวิธีแก้มั๊ย

3. ได้ยินมาว่า Andriod หากใช้ไปนานๆ โหลดแอพมาใช้เยอะขึ้น ยังไงเครื่องมันก็จะหน่วงอยู่ดี จริงรึเปล่าครับ

4. ความสเถียรกับความเร็วในการทัช พอสู้ iphone ได้รึเปล่าครับ

5. ผู้ชายถ้าพกเคสแบบที่เหมือนกระเป๋าสตางค์(มีฝาปิด) มันจะดูเกย์มั๊ยครับ

6. เครื่องซัมซุงไม่ทนจริงเหรอครับ 3ปีไหวมั๊ย

7. ราคาขายต่อหากผ่านไปสัก2ปี ถ้าเทียบกับ iphone เป็นไงบ้างครับ

เอาเท่านี้ก่อนละกัน ยังไงรบกวนช่วยตอบด้วยนะครับ

ปล. ขอบคุณสำหรับผู้ที่เข้ามาตอบล่วงหน้าเลยละกันครับ

จากคุณ : เสเพลย์หมื่นลี้
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 55 20:09:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com