Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดีแทค มาตั้งเสาแถวบ้านได้มั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

ดีแทคครับ ช่วยมาตั้งเสาแถวบ้านได้มั้ยครับ ไม่มีสัญญาณเลยครับ(เป็นทุกเครื่อง)
ใช้มาหลายปีแล้ว กล้ามขาขึ้นแล้ว(เพราะเดินหาคลื่น)
ที่บ้าน มะขาม ม.5 ต.ตาเสา อ.ห้วยราช จ.บุรีรัมย์ 31000
มีใช้บริเวณหมู่บ้าน ประมาณ 300 หมายเลข
หรือจะรอให้ ย้ายค่ายทั้งหมดก่อน
( ท.. เค้ามาตั้งเสาปล่อยสามจีแล้วน่ะ สัญญาณเต็มด้วย)

จากคุณ : ปวริศร์
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 55 22:48:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com