Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม 3G AIS ติดต่อทีมงาน

ถามAIS ว่า
ต.คลองตำหรุ อ.เมือง จ.ชลบุรี จะมีโอกาสได้ใช้3G บ้างไหมครับ truemove dtac มีสัญญาณ3G กันทั้ง2ค่ายแล้ว จริงๆก็เป็นอ.เมือง เลยไปนิดก็นิคมอมตะนครป้ายโฆษณาAIS 3G ใหญ่เบ้อเริ่ม (ไม่รู้ว่าในนิคมอมตะจะ3G ais ได้ไหม) มีคำตอบไหมครับไม่เอาแบบว่า"เร็วๆนี้" ขอเป็นคำตอบที่ชัดเจนครับ

ถ้าเร็วๆนี้ยังใช้ไม่ได้ ขอย้ายค่ายก่อนละกัน

ปล.เคยโทรถามCC สองสามครั้งแล้วบอกว่ารับเรื่องไปปรับปรุง 55ใช้เวลาปรับปรุงนานมากครับเพราะโทรเมื่อต้นปี

จากคุณ : Artamp
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 55 12:57:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com