Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไม note2 ของผม หน้า home screen มัน rotation ไม่ได้ ติดต่อทีมงาน

เปิด screen rotation แล้วครับ
พวกหน้า setting ก็rotation ปกตินะ
app อื่นๆก็ rotate ได้ปกติ
แต่ทำไมหน้า home ของผมไม่ rotate
ลองไปดูคลิป review ก็เห็นของเขา rotate กันนะ
ใครพอทราบบ้างไหมครับว่าต้องค่าตรงไหนอีก

จากคุณ : jzany2000
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 55 16:23:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com