Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(ไม่ได้ซื้อมือถือใหม่มานาน) เดี๋ยวนี้นอกจากซื้อมือถือใหม่แล้วต้องซื้ออะไรเพิ่มอีกบ้าง (Note 2)? ติดต่อทีมงาน

บอกตรง ๆ ว่าผมตามข่าวสารมือถือตอนนี้ไม่ทันแล้วครับ และกำลังจะซื้อ SS Note2

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ นอกจากตัวเครื่องแล้วควรจะซื้ออะไรมาติด(ฟิล์ม)/ใส่เพิ่ม(เคส)

** ผมเน้นป้องกันเครื่องเป็นรอยครับ **  อยากถามเรื่องแหล่งที่ซื้อ + ติด  กับราคาโดยประมาณที่(ไม่ถูกฟันหัวแบะ)

เรื่องฟิล์มนี่ ควรติดชนิดไหนดีครับ?

ส่วนเคส ผมก็เปิดกระทู้เจอ(ในนี้แหละ) เคสหนังสีน้ำตาลสวยมากกก อยากได้ เห็นบอกว่าเป็นของเกาหลี

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Longanista
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 55 21:26:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com