Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยด้วยค่ะ เราฟัง audio message จากไลน์ ด้วย Note2 ไม่ได้ ทำไงดี ติดต่อทีมงาน

คือ เรากดฟัง audio message จากไลน์ ด้วย note2 ไม่ได้ กดแล้ว ตรงรูป audio ก็จะหมุนเป็นวงกลม จนหยุดหมุน แต่เสียงไม่ออก ทำไงดีค่ะ มันเป็นที่โปรแกรมหรือเราต้องตั้งค่าอะไรหรือปล่าว

ปล แต่เราดูคลิปได้ ออกทั้งเสียงและรูปเลย แต่ฟังแต่ audio message เฉยๆ เสียงดันไม่ออกซะงั้น

ใครช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : We@Tiny
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 55 16:26:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com