Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามตรงๆครับ อยากซื้อ sticker line ญี่ปุ่น ทำยังไงครับ ติดต่อทีมงาน

ผมรบกวนถามแบบซื่อๆ ตรงๆเลยครับ

คือผมอยากเสียเงิน ปกติ ซื้อ line sticker แต่ เป็นตัวของประเทศญี่ปุ่น

ผมสามารถทำอย่างไรได้บ้างครับ

เพราะผมเข้าด้วย JAPAN แล้วมันแจ้งว่าให้ใส่เบอร์โทรศัพท์ พอกดไปก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น (คาดว่าจะไปโผล่เบอร์นั้นที่ญี่ปุ่น)

ผมควรทำอย่างไรบ้างครับ

หรือ หากต้อง root มีวิธีหลังจาก root แล้วเสร็จไหมครับ

อยากได้ T^T

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ปล. ผมใช้ scopad hercules 0718 ครับ รบกวนด้วยครับ

จากคุณ : PedGab
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 55 18:28:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com