Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสอบถามการเช็คฟังก์ชั่นการใช้งานของ Note II เบื้องต้นสำหรับการเคลม 7 วันแรกด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ชาวห้อง MBK พอดีว่าวันนี้เพิ่งไปได้ NOTE II เครื่องใหม่มา แล้วก็ยังมือใหม่มากกับ samsung และระบบปฏิบัติการ Android เนื่องจากใช้มือถือเครื่องเก่าเป็น HTC VIVA มาก่อน (เก่าเก็บมาก 555+)เลยอยากจะมาถามเพื่อนๆผู้ทรงภูมิในห้องนี้ว่า การเช็คฟังก์ชั่นการทำงานของเจ้า NOTE II ช่วง 7 วันแรกที่สามารถเคลมเครื่องได้มีอะไรบ้างคะ หรือว่าจะเช็คเครื่องแบบอื่นๆด้วยก็ได้ค่ะ เช่น การทำงานของกล้อง การทำงานของหูฟัง หน้าจอสีเพีัยนมั้ย หรือว่ายังไง? มีอะไรบ้างที่เราควรจะตรวจเช็คและควรจะรู้ รบกวนด้วยนะคะ จะได้ลองรีบเช็คดู เผื่อมีปัญหาอะไรจะได้เคลมเครื่องได้ค่ะ

ขอบคุณมากนะึคะ ^^

จากคุณ : ยี่สิบเก้ากันยา
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 55 02:14:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com