Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!![แกะกล่อง]SR i-Mobile IQ5 หน้าจอยักษ์ เสปคใหญ่ ราคาคนไทยใจพอเพียง ติดต่อทีมงาน

แกะกล่องเครื่อง Wp8 ไปแล้ว มาแกะกล่องของเครื่องแอนดรอยด์มั่งครับ และเป็นแอนดรอยด์ตลาดราคาไม่แรงด้วย ^^

ก่อนจะมาแกะกัน ผมบอกราคาเจ้าเครื่องนี้ก่อนเลย 6,790 บาทครับ สำหรับค่าตัวเจ้าสมาร์ทโฟน Android จอ 5 นิ้ว CPU Dual Core มาพร้อม ICS 4.0 ราคาถูกเพราะเป็นสินค้าจาก House Brand ของบ้านเราเอง

หลังจากติดลมบนจากรุ่น I-Style รหัสต่างๆ ไปก่อนหน้านี้ i-Mobile เลยขอจัดมาอีกชุดกับ Serie ใหม่ของแบรนด์อย่าง IQ1, IQ2, และ IQ5 โดยทั้งสามรุ่นจะมาในราคาใกล้เคียงกัน แต่แยกทำตลาดตามความเหมาะสมของวิถีใช้งานตามแต่ละบุคคล ส่วนเจ้าตัว IQ5 นี้ ก็เป็นตัวที่เน้นทางด้านพื้นที่แสดงผล จอ5นิ้วตามสมัยนิยมแต่ออกขายในราคาคนไทยนิยม ^^

ขอบคุณ i-Mobile ที่ให้ยืมเครื่องในการทดสอบด้วยนะครับ

จากคุณ : noppinij
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 55 18:36:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com