Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การล้างข้อมูลให้ปลอดภัยทำยังไงคับ ติดต่อทีมงาน

โทสับแอนดรอยผมจะขาย  ทีนี้ผมชอบถ่ายคลิปเวลา เล่นจ้ำจี้กับแฟนเก็บเอาไว้   ซึ่งอันตรายมากๆถ้าจะเอาไปขายต่อ

ผม factory reset ทีนึง เคลียข้อมูล sd ทั้งหมด  แต่เห้นเค้าว่ายังกู้ได้

ถอด sd card หักทิ้ง  และ เสียบเข้าคอม ลากข้อมูลอย่างอื่น11gb ทับไปให้เต็ม และ ลบ และลากใหม่ไปเรื่อยๆ 3ครั้ง และ factory reset อีกที  

แบบนี้ร้านตู้ยังจะกู้คลิปผมกับแฟนได้ไหมครับ แบบว่าเห็นหน้าชัดมาก กลัวคับไม่อยากดัง

และจะถามว่า  โทสับ16 gb แบ่งตัวเครื่อง 11gb ที่ผมลากข้อมูล เข้าไปและลบทิ้งอันนี้น่าจะผ่านกู้ไม่ได้แล้ว  แต่  sdภายใน อันนี้จะล้างให้กู้ไม่ได้ทำไงคับ

จากคุณ : คิวปิดน้อย
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 55 18:59:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com