Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะซื้อมือถือ smart phone สักเครื่องไว้ดูหุ้น แนะนําตัวไหนดีครับ? ติดต่อทีมงาน

IPHONE5 (5 คน)
  NOTE2 (4 คน)
  New IPAD (2 คน)
  mini IPAD (6 คน)

29.41%
  IPHONE5 (5 คน)
 23.53%
  NOTE2 (4 คน)
 11.76%
  New IPAD (2 คน)
 35.29%
  mini IPAD (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 17 คน

จะซื้อมือถือ smart phone สักเครื่องไว้ดูหุ้น แนะนําตัวไหนดีครับ?

1. IPHONE5
2. NOTE2
3. New IPAD
4. Mini IPAD

ผมยังตัดสินใจไม่ได้ครับ แต่ใจมองไปที่ NOTE2 แต่มีคนบอกว่าไม่ดีบ้าง วัสดุไม่ดี เลยทําให้เกิดลังเล เลยอยากให้ช่วยแนะนําทีครับ งบประมาณ 25-30K ใครมีตัวเลือกอื่นเสนอมาได้เลยครับ จะซื้อใช้สิ้นเดือนนี้ครับ

การใช้งานก็มีประมาณนี้ครับ ใครใช้และแนะนําช่วย Vote ให้ด้วยครับ
1. ใช้เป็นมือถือได้ 30%
2. ดูหุ้น ตลาด อ่านข่าว 40%
3. ดูหนังไม่ค่อยเท่าไหร่ 10%
4. ฟังเพลงมีบ้าง 20%

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ย. 55 10:25:05

จากคุณ : tomone
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 10:18:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com