Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทรูครับ เงินผมหายไปไหนครับ? ติดต่อทีมงาน

คือวันนี้ ผมมีเงินอยู่ในเครื่อง 41บาท 18สตางค์นะครับ
แล้วเมื่อประมาณตอนเย็น ประมาณ 6โมง40 ผมได้โทรหาเบอร์ทรูมูฟแค่เบอร์เดียว
ซึ่งโปรโมชั่นของผม มันเป็นโทรหาเบอร์ทรูมูฟนาทีละ 55สตางค์ เครือข่ายอื่นนาทีแรก2บาท นาทีต่อไป1บาท
ผมมั่นใจว่าโทรไปครั้งเดียวแน่ๆ เวลาการโทร46วินาทีนะครับ พอกลับมาเช็คเงิน ทำไมมันมีแค่ 39บาท 18สตางค์ละครับ
มันควรจะมี 40.63ไม่ใช่หรือครับ
แต่นี่มันเหลือ 39บาท 18สตางค์ เท่ากับมันหักผมไป2บาท

ผมโทรไปหลายรอบอยู่เหมือนกัน แต่ผมยืนยันว่าโทรติดแค่รอบเดียวเท่านั้น
จะว่ายังไงดีละครับ สำหรับผม แค่เงิน1.45บาท มันก็มีค่านะครับ
รบกวนชี้แจงด้วยครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : ฉลามชุบแป้งทอด
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 21:56:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com