Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ระหว่าง ss III กับ note 2 ติดต่อทีมงาน

อยากได้ข้อมูลในการตัดสินใจค่ะ ว่าระหว่าง

ระหว่าง ss III กับ note 2 จะเอาอันไหนดี  ..เราว่า note 2 คงเหมาะกับคนชอบขีดๆเขียน ๆ ออแกไน งาน

แต่เรา ดูหนัง ฟังเพลง เน็ต เกม โทร

อันไหนดีคะ..เพราะราคาต่างกันไม่มาก ตัดสินใจไม่ถูก

อ้อ  ss Duos 2 ซิม ด้วยค่ะ ว่าเป็นไงมั่ง เราชอบรุ่นนี้ ราคา พอซื้อได้ทันที ..แต่จอเล็กไปมั้ยคะ เราไปดูที่ร้านใกล้บ้าน แต่เค้าไม่มีให้ลองเล่น

................ขอบคุณค่ะ..............

จากคุณ : ปลาซาบะสีทอง
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 23:34:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com