Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หลังจากรอIphone5 มานาน วันนี้จะไปซื้อNote2ซะที ที่ไหนได้ของแถมเยอะบ้างครับ แนะนำหน่อยนะครับเพื่อนๆ ติดต่อทีมงาน

หาข้อมูลIphone5มาพักนึง แต่เห็นว่าหาซื้อยากละเกิน เลยไม่ยากรอแล้ว เดินผ่านบู๊ทซัมซุง เลยเขาไปลองเล่นNot2ดู ตกหลุมรักSpen อย่างแรงเลยตัดสินใจทุบกระปุกหมูวันนี้ เห็นหลายคนได้ของแถมมากบ้างน้อยบ้าง แนะนำหน่อยนะคับส่าซื้อที่ไหนดี บ้านอยู่บางนาครับ ถ้าเป็นไปได้อยากซื้อใกล้บ้านไว้ก่อนน่ะครับ ถ้าเป็นไปได้

จากคุณ : MeP
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 55 10:13:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com