Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

SS Galaxy Note II ไม่สามารถเพิ่ม DtopBox เป็น 50 GB ได้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

สอบถามค่ะ

เราทำตามขั้นตอน ล็อคอินแอคเคาน์ Samsung แล้ว เลือก Content Sync ใน Cloud ให้ Sync กับ Account Dropbox แล้ว ต้องรอนานแค่ไหน เนื้อที่จึงจะเพิ่มคะ ของเรายังเป็น 2.5 GB เท่าเดิม.. (ปัจจุบันมี 2.5 ไม่แน่ใจ .5 ที่เพิ่มมามาจาก reference หรืออะไร แต่มี 2.5 อยู่แล้วค่ะ) หรือต้องรอก่อน?

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 22 พ.ย. 55 09:53:47

จากคุณ : กระต่ายเมืองกรุง
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 55 09:42:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com