Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Note 2 ฝาหลังไม่สนิทเล็กน้อย สามารถขอเปลี่ยนฝาหลังอย่างเดียวที่ศูนย์ซัมซุงเลยได้ไหมค่ะ ติดต่อทีมงาน

ถึงเจ้าหน้าที่ศูนย์ซัมซุงที่เล่นบอร์ดนี้ รบกวนหน่อยค่ะ

Note 2 สีเทาค่ะ โปรแกรมเครื่อง s pen ทุกอย่างในเครื่องสมบูรณ์หมด ยกเว้นฝาหลังค่ะ มันไม่สนิทเล็กน้อยไม่ถึงกับไม่แน่นจนแบทหลุดค่ะ เลยไม่อยากเคลม กลัวหนีเสือ ปะจรเข้ แล้วไม่มีเครื่องสำรองใช้ค่ะ ถ้าจะขอติดต่อที่ศูนย์ เปลี่ยนฝาหลังอย่างเดียวจะได้ไหมค่ะ ต้องทิ้งเครื่องรอที่ศูนย์ไหมค่ะ หรือรอรับได้เลยคะ

จากคุณ : Brit-Pop
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 55 12:30:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com