Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

tablet 7 นิ้วตัวใหนที่ดีกว่า samsung galaxy tab 7.7 บ้างครับ ( หาข้อมูลเพื่อซื้อใหม่ ) ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ก็มอง tab 7.7 อยู่เพราะ

1.) จอแสดงผล Super AMOLED Plus 16 ล้านสี ระบบสัมผัส Multi-Touch - ความละเอียด 1280 x 800 พิกเซล กว้าง 7.7 นิ้ว

2.) หน่วยประมวลผล Dual Core ความเร็ว 1.4 GHz, RAM 768 MB, หน่วยความจำภายใน 16 GB   

3.) รองรับ 3G และ wifi

4.) ics 4.0.4 ( อ่านใน pantip  บอกว่า ปัจจุบันแก้ปัญหาเรื่อง  wifi แล้ว )

เพื่อนในห้องนี้ช่วยแนะนำ tablet 7 นิ้ว ที่หน้าจอเทพๆ หน่อยครับ อยากเอามาวิเคราะห์เพื่อหาข้อมูลครับ เพราะชอบ tablet ขนาด 7 นิ้ว

อยากหาตัวที่แรงกว่า หรือใกล้เคึยง tab 7.7 ของ ss  ครับ

ความเห็นส่วนตัวชอบ ss tab 7.7 มากแต่เนื่องจากว่า กลัวจะมี tablet 7 นิ้วตัวอื่นที่เรายังไม่ได้ศึกษารายละเอียดครับ

ถือว่ามาแชร์ข้อมูลกันครับ

สมาชิกในห้องนี้ช่วยแนะนำ

จากคุณ : Lamelez
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 55 13:06:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com