Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากสอบถามราคาขาย NOTE2 พอดีจะขายค่ะควรอยู่ประมาณเท่าไหร่ ติดต่อทีมงาน

คือว่า อยากขายNote 2 ค่ะ ไม่รู้ว่าตอนนี้จะขายได้ประมาณเท่าไหร่อ่ะค่ะ

เครื่องซื้อมาเมื่อ วันที่17/11/55 ค่ะ ใช้ไม่เกินสองวัน ไม่มีรอยค่ะ

พอดีฝากเพื่อนซื้อมา เราอยากได้สีดำ เค้าดันเอาสีขาวมาให้

จุดประสงค์ที่ขายคือเพื่อไปซื้อสีดำค่ะ

ที่แกะออกมาใช้ก่อนเพราะว่าจำเป็นค่ะ มือถือเราแฮ้งค์ติดต่องานไม่ได้ เลย

จำเป็นต้องแกะมันมาใช้จริงๆค่ะ

จากคุณ : My name is Nobody
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 55 01:08:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com