Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

HTC มันก็สวยนะเนี่ย ติดต่อทีมงาน

สารภาพว่าไม่สนใจเจ้านี้เลย เวลาผ่านบูธก็ไม่ค่อยได้มองเท่าไหร่

พอดีวันนี้ไปเดินโลตัสเห็นมีhtc one v,one x วางให้เล่นก็ไปลองจับๆดู

มันเหมือนมีพลังงานอะไรบางอย่างพุ่งเข้ามาในสมองครับ

เฮ้ย ทำไมมันสวยอย่างนี้วะ โห ที่ผ่านมาทำไมไม่เคยมองเลยวะกุ

คือมันอธิบายไม่ถูกครับ ต้องลองไปลูบๆคลำๆดู จับแล้วมันรู้สึกดีจริงๆครับ

ขนาดone v เครื่องไม่ถึง10kยังเนี้ยบเลย one x นี่ไม่ต้องพูดถึงเลย เนี้ยบมากๆๆๆ

ทำเอาsonyทั้งหลายที่อยู่ข้างๆดูหมองไปเลย อิอิ(คคห.ส่วนตัว)

เสียอยู่สองอย่างที่ผมฝังใจคือเพิ่มเม็มกับเปลี่ยนแบตไม่ได้นี่แหล่ะ

ได้ข่าวว่าhtcกำลังย่ำแย่ ยังไงก็ขออย่าให้ล้มหายตายจากกันไปเลยนะครับ งานคุณเนี้ยบจริงๆ นับถือครับ

อ้อ ข้อเสียอีกอย่างคือ พนง.มันจะล็อคเครื่องทำไมฟระ เซ็ง -*-

จากคุณ : pongchay
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 55 14:52:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com