CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

นี่ผมตกข่าวไปหรือเปล่าครับ กลับจากกรีก มาเมื่อวาน วันนี้ต้องจ่ายให้ AIS 2500 ค่าgprs

ลองเข้าไป search ดูกระทู้เก่าๆ ก็ไม่เห็นมีพูดถึงเลย

เรื่องของเรื่องคือผมสมัครแพ็คเกจ ดิจิไลท์ แบบ 499 บาท ตั้งแต่มิถุนา ก็ใช้ gprs ต่อเน็ทกับโน๊ตบุ๊คมาเรื่อยๆ ไม่มีปัญหาอะไร แต่พอรอบบิลเดือนนี้มา กลายเป็นว่าผมต้องจ่ายเพิ่มอีก 2500 เป็นค่าต่อเน็ตผ่าน gprs พอสอบถามไปยัง 1175 ก็ได้รับคำตอบว่า ดิจิไลท์ ใช้ดูทีวีอย่างเดียว ?????? อ้าว แล้วเดือนที่ผ่านมา ทำไมผมจ่ายแค่ 499 ล่ะครับ   ตอนนี้ เรื่องยังค้างอยู่ที่ billing ครับ ยังตามกันอยู่   เรื่องจ่ายคงต้องจ่ายแหละครับ แต่งงๆว่าทำไมถึงเป็นแบบนี้ไปได้

จากคุณ : buccaneer@poppymail.com - [ 23 ส.ค. 47 11:10:42 ]