CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

คุณใช้ศัญญาณของค่ายไหนครับ

AIS (16 คน)
      Dtac (13 คน)
      Orange (10 คน)
      Thai-mobile (1 คน)
      Pct (1 คน)
      โทรศัพท์บ้าน(ไม่มีมือถือ) ^ ^\'\' (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 41 คน

39.02%
     31.71%
     24.39%
     2.44%
     2.44%
     0.00%

เออ... ไม่ได้กะว่าจะแบ่งแยกพวก อะไรงี้นะครับ อยากรู้เฉยๆว่า มีของอะไรมากนะครับ

ถ้าเคยมีกระทู้ประเภทนี้มาก่อนแล้วก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ ถือซะว่าเล่นซ้ำแล้วกันนะ ^ ^''

จากคุณ : ปังปอนด์ป่วน - [ 28 มี.ค. 48 03:16:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป