CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

*~เก็บตกเดิน..เทิดพระเกียรติฯ สะพานวงแหวนอุตสาหกรรมฯ ~*

ก็อปมาจากที่โพสไว้ที่คลับร่มไม้ฯ  แบบว่ามิอยากกวน
    ทีมงานเวปมาสเตอร์ค่ะอาบน้ำเด็ก

รดน.สพ.เปิดแล้วก็ย้ายกลับมา แหะ ๆ

================================

สวัสดีค่ะ.....ชาวร่มไม้ลายครามทุก ๆ ท่านค่ะwink

เนื่องจากเกิดเหตุวิกฤตทางการเมืองอย่างที่ทราบ  ๆ กันดี
    อยู่แล้วหนะค่ะ  ทำให้ ห้อง ราชดำเนิน ถูกปิดชั่วคราวตาม
    ระเบียบ  ทีนี้เกิดอะไรขึ้นละคะ  ก็เกิดการลอยแพเกิดขึ้น
    ซีคะ 555

ชาว รดน.ก็กระเซอะกระเซิงเร่ร่อนบินว่อนหาที่สิงสถิตย์
    กันวุ่นวาย  พอดีนึกขึ้นได้ว่าก่อนหน้านี้เคยคุณกับพี่นุชเอา
    ไว้ว่ามีรูปภาพที่ไปถ่ายเล่น ๆ ไว้ตอนไปเดินเทิดพระเกียรติ
    เมื่อวันเสาร์ที่ 9 กันยายน 2549  แต่ไม่รู้ว่าจะโพสที่ไหนดี
    อ่ะ เพราะที่รดน.หน้าหลัก  รดน.สพ.เค้าก็ยังไม่ให้โพสได้

พี่นุชเลยแนะนำว่ามาโพสทิ้งไว้ที่นี่จิ  ก็เลยเกิดปิ๊ง ๆ ขึ้นมา
    ก็คิดว่าระหว่างที่ห้อง รดน.หน้าหลัก และ รดน.สพ.ยังไม่
    เปิดให้ใช้บริการก็คงขอวนเวียนสิงสถิตย์อยู่ที่นี่ซักพักละ
    กันค่ะ  คงไม่ถูกจุดประทัดไล่นะคะ  อิ อิ

ยี่หร่า@   - [ 20 ก.ย. 49 20:30:38 ]

=================================

จากคุณ : ยี่หร่า@ - [ วันปิยมหาราช 22:13:43 A:124.120.221.117 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com