Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ดาราเสื้อแดง

ขอรายชื่อ ดารา หมอดู คนดังๆ ไฮโซ
    หรือ คนที่เปนที่รู้จัก ที่เปนเสื้อแดง หรือขึ้นเวทีเสื้อแดง

เช่น หมอลักษณ์
    อาจารย์วัลลภ
    คุณดา ดาอะไรผมจำไม่ได้
    เบิร์ด นี่มีกระแส แต่ผมไม่รู้ว่าจริงมั้ย
    คุณเมธีไม่ทราบนามสกุล
    ฤทธิ์ ฤาชา
    กรุง ศรีวิไล
    โด่ง อรรถชัย

นอกจากนี้ นึกไม่ออก รู้ก้อเติมให้หน่อยครับ

มีรูป ก้อโพสได้นะครับ

ขอบคุณมากค้าบ

อ่อ ถ้าจะเอ่ยถึงดาราเสื้อเหลือง ไม่ต้องนะครับ
    อันนี้อยากรู้ของเสื้อแดง

จากคุณ : เดิมชื่อเล็กตอนนี้ช ป่าสมบูรณ์ - [ 16 เม.ย. 52 08:34:07 A:58.9.138.161 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com