Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"มัสแตง" ครับ มาตอบคำถามผมหน่อยสิ  

"มัสแตง" ครับ มาตอบคำถามผมหน่อยสิ

อภิสิทธิ์สร้างความเชื่อมั่นโดยการลงทุนภาครัฐมหาศาล ทั้งโครงสร้างพื้นฐาน การศึกษา การสาธารณสุข ซึ่งไม่เคยมีรัฐบาลไหนกล้าลงทุนมาก่อนในรอบ 70 กว่าปี ที่มีการเปลี่ยนแปลงการปกครอง  หรือใครมีข้อมูลเข้ามาแถหน่อยครับ รออนุมัติงบประมาณวันสองวันนี้ รับรองฉลุย คงร้องไห้กันบ้างละ

มันน่าเชื่อมั่นตรงไหนครับ

ผมอยากได้ข้อมูลและอยากให้คุณวิเคราะห์ วิจารณ์ด้วยว่ามันดียังไง ใครได้ประโยชน์ จุดแข็ง จุดอ่อน เทียบกับการลงทุนของรัฐบาลที่ผ่านมา ตอบให้ได้นะครับ จะรอคำตอบ

..........................................................................................

รอจนเมื่อยแล้ว ไม่เห็นมา สงสัยมันเยอะไปมั้งครับ ท่องไม่หมด

คราวหน้าจะท่องอะไรมาก็ศึกษาดูที่มาที่ไปก่อนนะครับ

เพราะผมอยากรู้ถึงแนวคิด การวิเคราะห์ ของคุณ "มัสแตง" ว่าจริงๆแล้ว คุณคิดยังไงกันแน่

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ย. 52 11:43:10

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ย. 52 11:42:52

จากคุณ : Hammerboy
เขียนเมื่อ : 15 ก.ย. 52 10:56:57 A:222.123.221.24 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com