Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมถามจริงๆเหอะพวกคุณคิดว่าคนระดับนั้นโง่ขนาดนี้เลยหรอครับ  

1. เค้ารู้อยู่แล้วว่าอะไรคือหัวใจคนไทย

2. ไม่มีคำว่าได้หรอกถ้าให้สัมพาสแบบนั้นจริงๆ

3. เค้าคงไม่คิดเอาสมอง ปชป มาใส่หัวตัวเองแล้วทำเรื่องแบบนี้หรอกครับ

คุณไม่คิดคำนึงถึงข้อพวกนี้หรือว่าคุณปิดหูปิดตาเชื่อไปหมด

ทำไมไม่ค่อยๆเช็ครายละเอียดของข้อมูลไปเรื่อยๆก่อนที่จะคิดแบบนั้นล่ะครับ

จริงๆแล้วผมก็อยากให้มันตีแผ่ให้รู้กันจะๆโต้งๆไปเลยเบื่อพวกชอบสร้างข่าว

ขยันกันจริงทำลายประเทศเนี่ย ผมยังไม่ได้บอกนะว่าเชื่อข่าวหรือทักษิณ

ได้ 3 ข้อข้างบนคือข้อข้องใจของผมเอง เลยอยากถามว่าถ้าพวกคุณรู้อยู่แล้วยังจะทำหรอ

ปล. ถึงผมจะแดงอ่อนแต่ผมก็ต้องดูรายละเอียดทุกข่าวก่อนจะเชื่ออะไรลงไป
อย่าปัญญาอ่อนกันให้มากได้ไหมครับ ไปกระพือปีกตามรัฐบาลมากเดี่ยวปีกก็หักหรอก

จากคุณ : whizza
เขียนเมื่อ : 10 พ.ย. 52 09:04:02 A:119.160.216.34 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com