Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนเสื้อแดงคะ....มีข้อความจาก คุณ ทักษิณค่ะ...{แตกประเด็นจาก P8597250}  

อยากจะกรี๊ด ค่ะ อยากจะกรี๊ด......

เมื่อกี้ เพิ่งได้รับโทรศัพท์ จากพี่ที่เอาลายเซนต์คุณทักษิณกลับมาให้ค่ะ...
พี่เขาบอกว่า.....

"เพิ่งได้รับโทรศัพท์ จากเลขาคุณทักษิณที่อยู่ทางโน้น แล้วก็มีเสียงท่านแทรกมาในสายว่า.....

เมื่อคืนผมอ่านจบแล้วนะกระทู้กำลังใจจากพี่น้องเสื้อแดงใน รดน. ที่ฝากมาให้....

SassyKate เป็นใคร ฝากขอบคุณไปอีกครั้งที่ช่วยผม
(แล้วพี่เขาก็อธิบายว่าเราเป็นใคร)

ฝากบอกคุณ SassyKate ด้วยว่า...
ถ้าอยากจะมาเยี่ยมผมด้วยตัวเองเมื่อไหร่ ให้บอกผ่านทางคุณ ... (ชื่อพี่ที่เขาโทรหา)

และถ้ามีเพื่อนเสื้อแดงท่านอื่นๆ ที่อยากจะมาด้วย ก็บอกผ่านทางคุณ SassyKate มาได้เลย..."

ฮ่าๆๆๆ ดีใจจังเลยค่ะ
ถ้าใครเห็นเป็นยังไง หลังไมค์มานะคะ...
เพราะหน้าบอร์ด เขาห้ามนัดชุมนุม....(ขอแบบจริงจังเน้อ...)
แต่คงต้องรอเรากลับมาหลังปีใหม่ นะคะ wink

พี่ที่โทรมาเล่า บอกว่า ท่านน่ารักมาก....
น่ารักตรงที่....ท่านได้กระทู้ที่เราปริ๊นส่งไป
และพออ่านจบแล้ว....ก็ยังใจดีโทรมาเพื่อบอกเรื่องนี้โดยเฉพาะ

เอ๊า ไฟเขียวแล้ววุ้ย ..... เก็บตังค์ๆๆๆ
ปู่จ๋า เราไปดูไบกันเถอะ....

ปล.ทู้นี้ ขออวด บ้าง อิอิ

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 52 14:19:45

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 52 14:13:11

จากคุณ : SassyKate
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 52 14:12:09 A:202.47.224.130 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com