Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เปรียบเทียบผู้ตั้งและตอบกระทู้ ชุดที่ 9  

กุ๊งเก่ง (1 คน)
  sksteel99 (0 คน)
  เซลุ่มน้ำปลาหวาน (6 คน)
  ผมชื่อต้อง (2 คน)
  birdeyeview (0 คน)
  มหาบุรุแห่งสยาม (0 คน)
  ปลงไม่ตกซะที (4 คน)
  วอน (1 คน)
  ลาบเป็ด (0 คน)
  kreingchai (1 คน)

6.67%
  กุ๊งเก่ง (1 คน)
 0.00%
  sksteel99 (0 คน)
 40.00%
  เซลุ่มน้ำปลาหวาน (6 คน)
 13.33%
  ผมชื่อต้อง (2 คน)
 0.00%
  birdeyeview (0 คน)
 0.00%
  มหาบุรุแห่งสยาม (0 คน)
 26.67%
  ปลงไม่ตกซะที (4 คน)
 6.67%
  วอน (1 คน)
 0.00%
  ลาบเป็ด (0 คน)
 6.67%
  kreingchai (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 15 คน

ใกล้ๆจะปิดหีบลงคะแนนเสียง พออนุมานได้ว่า การลงคะแนนแต่ละท่านต้องใช้ความพยายามอย่างสูง เพราะแต่ละท่านมีมรรยาทไม่ค่อยอยากจะให้บางคนดีใจ หรือเสียใจอะไรทำนองนั้น  แต่ในความเป้นจริงคนที่ได้คะแนนมาก นอกจากจะมีเหตุผลดีในทัศนะของคนอ่านแล้ว อาจเป็นเพราะมีผลงานโต้ตอบ หรือตั้งกระทู้มากด้วยก็เป็นได้
กำลังคิดอยู่ว่า หลังราบรวมคะแนนแล้ว จะจัดให้มี MEETING ระหว่างผุ้ถูกเสนอชื่อ และผู้สนับสนุน ดีไหม ในที่สุดเราก็คนไทยด้วยกัน  หรือว่ารอให้วันที่ 14 ผ่านไปก่อนครับ  สงสัยยิ่งผ่านวันที่ 14 ยิ่งจัด MEETING ยากละนะ

จากคุณ : alisco20
เขียนเมื่อ : 7 มี.ค. 53 08:54:16 A:58.8.98.248 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com