Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

OOO คุณข้างบูรพา และเพื่อนที่ไม่ใช่แดงทั้งหลาย เข้ามาสุมหัวกันหน่อยค่ะ OOO ติดต่อทีมงาน

จำได้ว่าคุณข้างฯเคยรวมไพร่พลฝั่งเรา  เดี๋ยวๆพูดใหม่
ไม่มีไพร่ค่ะ  มีแต่พล ขอถอนคำพูดละกัน
ตอนนี้คุณข้างฯมีในมือกี่คนแล้วคะ (แหะๆ ๒ ครับ)
ขะ....คือ เราจะมาแยกกลุ่มนั้น ก๊กนี้ สมาคมโน้นไม่ได้แล้วนะคุณ

เรียกว่า ไม่ว่าไฟลัมไหนที่เราถูกตั้งสมญานาม  ไปตามมาสุมหัวกันที่นี่เลยดีไหมอ่ะ
อดีตหัวหน้าเผ่านี่ต้องตามมาให้ได้นะคุณ พอจะมีม้าเร็วไปตามมั้ย
ถ้าไม่มีสุมไฟให้สัญญาณเรียกเลยค่ะ  (เผื่อจะได้ลูกน้องแกที่แตกตื่นมาด้วยไง)

นับเนื่องแล้วคงจะได้แค่ ๔ (ไม่นะ)  งั้นขอเปิดมุมนี้รับเพื่อนๆไปก่อนนะจ๊ะ
ส่วนหัวหน้าเผ่าและลูกพรรค เอ๊ยลูกเผ่า ให้เขาถ่อแพขึ้นที่ท่าน้ำเอา  เอิ้ก เอิ้ก

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ค. 55 08:16:45

จากคุณ : เขียวใสแสง
เขียนเมื่อ : 17 พ.ค. 55 21:15:23 A:49.228.231.168 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com