Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีข่าวว่า ช่วงที่เสื้อเหลืองยึดทำเนียบ ได้ขโมยเอาฮาร์ดดิสต์ข้อมูลราชการลับกับปืนทราโวไปเป็นจำนวนมาก?? ติดต่อทีมงาน

ข้อมูลราชการลับที่อยู่ที่ทำเนียบเกียวกับความมั่นคงของชาติ ได้ถูกเสื้อเหลืองที่ยึดทำเนียบเป็นที่นอนที่ถ่าย.ไปหมด รื้อค้นเอกสารของมีค่า.เอาไปหมด.รวมทั้งปืนกล ทราโวและ.hk ไปเป็นจำนวนมาก จริงไหมครับ

และจนถึงปัจจุบันนี้ได้คืนมาหรือยังครับ
 และคดีที่พวกเสื้อเหลืองบุกยืดทำเนียบ ถึงไหนแล้ว ทำไมถึงยังไม่มีความคืนหน้าอะไรเลย.
 พวกที่สั่งบุกยืดทำเนียบ กับสนามบิน ยังเห็นเดินยิ่ม วันก่อนเห็นไปเดินช๊อปปิ้งอยู่แถวๆ ภูเก็ตอยู่เลย เดินหัวเราะร่า อันนี้จริงไหมครับ.อยากทราบเพราะเหตุใด

จากคุณ : ม่อนไม้ไผ่
เขียนเมื่อ : วันรพี 55 09:19:24 A:61.7.176.147 X: