Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

DSI/กระทรวงการคลัง..มีมติ.ปรส.ผิดจริงทำชาติเสียหาย6แสน6หมื่น1พันล้าน..เสียดายภาษีไหมครับ.ไอ้พวกค้านจำนำข้าว ติดต่อทีมงาน

ต้องย้อนก่อนนะครับผู้ตั้งปรส.คือรัฐบาลไอ้ปี้ชวน..ที่ออกกฏว่าคนไทยห้ามซื้อ..ให้ต่างชาติ(กำตด)มาซื้อได้ในราคาไม่เกิน20%ของทรัพย์สิน

56ไฟแนนท์รวมๆแล้วเป้นเงิน851000ล้านบาทแต่ขายให้ต่างชาติไปแค่19000ล้านบาทขาดทุนไป661000ล้านบ..

บริษัทต่างชาติมาไล่บี้กับคนไทย(หนี้ดีที่มีคนค้ำประกัน/หลักทรัพย์)90%-100%  ขนเงินกับประเทศตัวเองหลายแสนล้าน

ชานเมือง/นายโจรอีสาน/ นายม้า/คนชาย/  เสียดายไหมครับภาษีที่ไอ้ปี้ชวนของพวกคุณทำไว้เละเทะแบบนี้

นักการเมืองรวยกันสะดือปลิ้น..ก็เรื่องนี้..

เมื่อเดือนที่แล้วหัวหน้าปรส.(นายอมเรศ) ก็ดดนตัดสินจำคุกไปแล้ว(แต่รอลงอาญาเพราะแก่55มีด้วยเนอ๊ะ)

6แสน5หมื่น1พันล้าน..หายแว๊บไปเลย..สลึงก็ไม่เหลือ..ทำได้ไหมครับ..

แต่พอรัฐบาลนี้จะช่วยคนจนๆพวกคุณเกห่าหอนกันลั่นซอย..เสียดายภาษีกรู..

ถ้าเสียด้ายจริงๆ.ไปเลยครับไปเห่าที่พรรคแมงสาป.โน่น

จากคุณ : เสรีภาพของประชาชน
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 55 09:23:16 A:124.121.25.179 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com