Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอเชิญชมภาพจริงจาก สนามม้านางเลิ้ง "ม็อบสนามม้า" ดูแล้วช่วยนับคน(จนิงๆ)ด้วยนะครับ... ติดต่อทีมงาน

ผมไปถ่ายรูปมาเรียบร้อย ที่ "ม็อบสนามม้า"....
พยายามเดินถ่ายให้ทั่วทุกมุม เพื่อให้ เพื่อสนามชิก ได้เห็นจำนวนจริงๆของคนที่มาชุมนุม  โดยทำภาพประกอบอธิบาย จุดที่คนอยู่ให้ด้วย
  จะทยอยเอาภาพลงนะครับ....ขออนุญาต เพิ่มคำอธิบายและวิจาร์ไปด้วยนะครับ
  ที่สำคัญ นับยังไงก็ไม่เกิน 3000 คน(ที่นั้่งมีนิดเดียว) ครับ และ เกือบทั้งหมด เป็นคนที่เกณฑ์กันมา(ถามมากับปาก)...
  เชิญชมครับ
  รูปแรกขอนำเสนอ พื้นที่ที่มีคนนั่งก่อน
  1. แถบสีแดง คืนคนที่นั่งบนอัฒจันทร์
  2. แถบสีแดงเล็ก คือพวกขาประจำมานั่งข้างล่าง(มีเหตุผลบางข้อ)
  3. สีเหลือ คือ เวที
      หมายเหตุ ส่วนที่ไม่มีสี คือ ไม่มีคนอยู่นะครับ ทุกท่านสามารถดูรูปจริงประกอบได้เลย

แก้ไขเมื่อ 28 ต.ค. 55 18:56:51

จากคุณ : veerachai_t
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 55 18:11:59 A:115.67.229.143 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com