Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึงคุณ นพนครพิงค์ ครับ เกี่ยวกับกระทู้ที่คุณตั้ง ผมว่าคุณด่าผิดคนนะครับ ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้นี้ http://www.pantip.com/cafe/rajdumnern/topic/P12883123/P12883123.html

ตาม คหที่ 10 ที่คุณ นพนครพิงค์ ได้ กล่าวว่า
กองเชียร์หม่อมขุมพันเงียบกริบ
งั้นเจ้าของกระทู้จะไปเฝ้าพระอินทร์ละ
ฝันดีทุกคนนะเจ้าคะ

จากคุณ : นพนครพิงค์  
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 55 21:47:06 A:118.172.129.38 X:

ซึ่ง เรื่องจริงๆแล้ว สนามแห่งนี้ ไม่ได้เกี่ยวกับ ส่วนที่ผู้ว่าได้ทำ เลยครับ เพราะ ที่นี่เป็น  การแข่งขันฟุตซอลชิงแชมป์โลก2012 ที่ สนาม อินดอร์สเตเดี้ยม หัวหมาก
 ที่เค้าด่ากัน เป็น เพราะ สมาคมฟุตบอลเอาทีวี มาวาง จอเล็ก ครับ ซึ่ง หน้าที่ส่วนใหญ่ ในการจัดการแข่งขันทั้งหมด จะเป็นหน้าที่สมาคมฟุตบอลครับ มิได้เกี่ยวกับ ผู้ว่าใดๆ เลยครับ แถม ตรงที่ คุณว่า คุณน่าจะเข้าใจผิด นึกว่า สนามที่มีปัญหากันอยู่นะครับ มันคนละที่ครับ

จากคุณ : ikhong
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 55 09:57:31 A:125.25.49.59 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com