Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พอเถอะครับ อย่าดันทุกรังเลย ติดต่อทีมงาน

ตามที่FIFAไม่อนุญาตให้ใช้สนามเพราะเกรงปัญหาเรื่องความปลอดภัย  เค้าเป็นหว่งชีวิตคนไทย โดยเฉพาะ คน กทม   มากกว่า ผู้ว่า กทม เสียอีก ที่อยากจะประชดฟีฟ่า ด้วยการจัดคอนเสริต์ ผมมองว่า มันไม่มีประโยชน์ที่จะกระทำนะครับท่านชาย    ท่านชายบอกว่าสนามนี้ สร้างเพื่อคน กทม   ไม่ได้สร้างให้ฟีฟ่า  ผมฟังท่านพูด แล้วก็ขำ ท่านลงทุนไปนอน ไปเฝ้า ดีแต่ว่ายังไม่ได้กราบเท้าauditor จากฟีฟ่าแค่นั้นแหละ  อยากให้เค้ารับรองใจจะขาด แต่ท้ายสุดบอก ทำให้คน กทม    ผมอยากบอกท่านอีกเรื่องคือ กีฬาระดับโลกที่จัดที่ ปังกิ่ง ,ลอนดอน , ซิดนีย์   ,ฮิโรชิมา เมืองใหญ่ๆๆแบบนั้น เจ้าภาพคือ ผู้ว่าการรัฐ นั้นๆครับ พร้อมกับประชาชนในเมืองนั้นๆครับ อย่าโทษรัฐบาล ผมสงสัยว่า ถ้าท่านไม่เกิดในตระกลูดี มีเงินมีทอง  ท่านจะไปมาหารับประทานอะไร ความสามารถมีแค่นี้

จากคุณ : หุ้นดวงดี
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 12:48:57 A:124.122.96.248 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com