Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบคุณที่ไม่ซ้ำเติม ครับ ติดต่อทีมงาน

หลังจากโดนเพื่อนๆด่าว่าเป็นสลิ่ม ซึ่งผมก็ไม่เข้าใจว่าการที่ผมรักคนดีของผมแล้ว
ก็แค่เขียนเชียร์ มาร์ค ปชป และด่า พวกแดงทั้งหลาย เจือกมาเรียกเาว่าสลิ่ม

นานวันมาเรื่อยๆ จนตอนนี้เรื่องราวต่างๆมันเริมจุกอก หาเรื่องมาเถียง(เพื่อนๆเรียกแถ)
ปรากฏการณ์ที่เรียกว่าความจริงได้ยากขึ้นทุกวัน
จนถึงเรื่องที่สะอึกตอนเอากระสอบอุดท่อแต่ก็พอ กล้อมแกล้ม

มาตอนนี้ น่าอายจริงๆเรือง สนามแข่งฟุตซอล
ที่ไอดอลผมถ้าออกมาสารภาพ ผิดและลาออกนั้น
ถ้ากลับมาเลือกตั้งใหม่ผมก็จะเลือก แต่น้าแกแถซะ
ผมงี้อ๊ายยยยยยยยยย อายแทน

ส่วนพี่มาร์คของผม หลังจากที่ผมช่วยเถียง มานาน
จนตอนนี้ ยอมรับเพราะผมจนด้วยหลักฐานที่เพื่อนๆนำมาแสดงในเวบบอร์ดของเรา
และผมขอประกาศยอมรับว่า ผมไม่ด้านพอ

ผมประกาศเปลี่ยนจุดยืนความคิดครับ ณ บัดนี้เป็นต้นไป
หวังว่าเพื่อนๆคง ไม่ซ้ำเติม นะครับ
ขอลาออกจากการเป็นสลิ่มอย่างเป็นทางการครับ

วันนี้ผมเข้าใจแล้วว่า ที่ผ่านมาเขาถึงชอบล้อว่าเรากินหญ้า

จากคุณ : คำอินตา
เขียนเมื่อ : 10 พ.ย. 55 02:18:30 A:118.172.0.124 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com