Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Blue Sky Channel มีส่งทางเคเบิ้ลดาวเทียมยี่ห้ออะไรบ้างครับ?? ติดต่อทีมงาน

ผมเป็นพวกนิยมเสื้อแดงแต่ภริยาเป็นพวกแม่ยกอภิสิทธิ์ (เธอบอกว่า...หล่อ  เหมือนพระเอกยี่เก  พูดเก่ง  ปฏิภาณดี)ส่วนพรรค ปชป.น่ะเธอเฉยๆ

ผมเป็นพวกใครจะชอบใครนิยมใคร ช่างมารดามัน ไม่เดือดร้อนอาตมาอยู่แล้ว แต่ตอนนี้ซื้อ TV ใหม่เธอต้องการติดจานดาวเทียมที่มีรายการ Blue Sky Channel ไว้ดู โดยเธอจะออกเงินเองทั้งหมด(ซึ่งผมนิยมชมชอบอยู่แล้ว)

อยากเรียนถามเพื่อนๆว่าไอ้ช่อง Blue Sky Channel นี่มันมีทางจานดาวเทียมฟรียี่ห้อไหนล่ะครับ??

(คือ เวลาเธอดูตอนนี้ดูทางเว็ปครับ)

ผมก็เคยดูทางเว็ปบ่อย  ดูแล้วตลก  เพราะรู้สึกว่าตัวเองพ้นระดับไอ้เท่ง   ไอ้หนู ไอ้ทอง ที่คุณปอง  คุณเทพไท  คุณอภิสิทธิ์  คุณวอลล์เปเปอร์ เป็นกันแล้ว

ครับ--ของฟรีแม้จะมีชื่อง ปชป. แถมก็ช่างมารดามันครับ???

จากคุณ : พาชื่น
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 55 20:03:54 A:171.99.130.16 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com