Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมหลังไมค์มาด่าผมเยอะจังเลย ขอความกรุณา ติดต่อทีมงาน

ขอความกรุณา ด่าผมได้ตามสบาย แต่อย่าถึงครอบครัวครับ

ไม่แฟร์ แต่ก็ขอบอกว่า ผมไม่เคยเอามาลงให้ดูหรือแจ้งWMทุกครั้งที่มีคนมาด่าผมหลังไมค์

ด่าได้ตามสบายนะครับ แต่อย่าถึงพ่อถึงแม่เลย มันจะเข้าตัวพวกคุณเอง

ปอลอ.เกียนเข้าใจว่าเกียนแรง แต่เกียวเสียวหลังไมค์มาก

พอขึ้นข้อความใหม่ทีไร ใจเต้นทุกที WMบอกแล้วว่ามีอีกที KEAKZA หายไปจากโลกพันทิปทันที อิอิ ยิ่งช่วงนี้ ชอบแอปพันทิป มี มากๆ ถ่ายรูปปุ๊ปลงปั๊ป 555 สะดวกมากมาย ไม่ต้องเสียเวลากลับมาบ้านดึงลงคอม

และที่สำคัญ ไม่ต้องกดรีเฟรซ บ่อยๆด้วย หากระทู้เจอก็ง่าย หากระทู้ที่เราเม้นก็ง่าย

โอ๊ย  ง่ายไปหมด อิอิ โฆษนาขนาดนี้ ขอเหอนะ จะแบน ขออีก1ปี ค่อยแบนละกัน เกียนผิดข้อไหนก็บอกด้วย แต่ไม่เห็นมีนี้หว่า อิอิ

จากคุณ : KEAKZA
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 55 22:47:07 A:61.90.52.239 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com