Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

..... ผมภูมิใจกับนางยกปูจริงๆ เรื่องการมาของโอบามา ใครว่าเธอทำขายหน้า ผมว่าไม่ใช่ครับ.....by ศรอรชุน ติดต่อทีมงาน

เห็นสมาชิกหลายๆคน บอกว่าโอบาม่า มาเมืองไทย เพราะนางยกปูบริหารประเทศ  ผมก็เกือบหลงเชื่อแล้วละครับ

ดีว่าสมาชิกบางท่านบอก กระตุกต่อมเคลิ้มไว้ก่อน (ฮา)

มันไม่เกี่ยวกับนางยกปูหรอก มันเป็นแผนยุทธศาสตร์ของอเมริกา ที่จะเข้ามามีบทบาทในอาเซี่ยนอยู่แล้ว เพราะโอบาม่า มาหมดทั้ง พม่า เขมร...

"ต่อให้จ่าประสิทธิ์ เป็นนายก โอบาม่า ก็มาเมืองไทยอยู่ดี" 555++

เสื้อแดงว่าไงครับ...

จากคุณ : karn_kate
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 55 11:26:06 A:210.246.94.118 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com