Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมถึงคิดว่านายกปูเป็น กระ** ละครับ? ติดต่อทีมงาน

คุณ ปู จิตกร ก็ดี
คุณ Noch เลขาคุณกรณ์ก็ดี
คุณมัลลิการองโฆษกพรรค ปชป ก็ดี
พิธีกร astv เมื่อเช้าก็ดี

ทำไมถึงใช้คำแบบนั้นละครับ ไม่ดีเลย จะรักจะชังยังไงก็คนชาติเดียวกัน ถึงจะพิมพ์ใน facebook ส่วนตัวก็เถอะ บางคนก็มีตำแหน่งเป็นถึงนักการเมือง
นายกเขาก็ไม่ได้ทำอะไรเสียหาย กะหรี่บ้างละ โฟซีซันบ้างละ ค่อนแคะแกะเกาอย่างไม่ให้เกรียรติเลย แถมออกสื่อในเครืออีกต่างหาก

ไม่น่ารักเลยครับ ปรับปรุงตัวด้วยนะนี่เตือนจริงๆด้วยความหวังดี ผมเองก็เคยเลือกพรรคปชปมาก่อน ความนิยมผมหมดไปนานแล้ว อย่าให้มันติดลบไปมากกว่านี้เลย

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ย. 55 09:05:06

จากคุณ : ในกรณีชื่อที่ 1 ไม่ผ่าน
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 09:04:26 A:223.206.171.52 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com